ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
มาดูรูป X แบบถึงใจกันเร็วๆครับ ก่อนโดนลบ
11-25-2010, 04:49 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
มาดูรูป X แบบถึงใจกันเร็วๆครับ ก่อนโดนลบ

[ภาพ: Skeleton-on-Sex-.jpg]

[ภาพ: Skeleton-on-Sex.jpg]

[ภาพ: Skeleton-on-Sex---.jpg]

[ภาพ: Skeleton-on-Sex--.jpg]

[ภาพ: Skeleton-on-Sex----.jpg]

[ภาพ: Terminators-Sex-6.jpg]

[ภาพ: Terminators-Sex-15.jpg]

[ภาพ: Terminators-Sex-10.jpg]

[ภาพ: Terminators-Sex-8.jpg]

[ภาพ: Terminators-Sex-7.jpg]

[ภาพ: Terminators-Sex-2.jpg]

[ภาพ: Terminators-Sex-14.jpg]

[ภาพ: Terminators-Sex-16.jpg]

[ภาพ: wheel-barrow.jpg]

[ภาพ: see-saw.jpg]

[ภาพ: scissors.jpg]

ฮ่าๆๆๆๆ...ดูแล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ ได้อารมณ์กันมั้ยครับ แต่ของผมดูแล้ว
หมดอารมณ์เลยครับ ดูแล้วเหี่ยวววว ได้แต่ปลงอนิจจัง ยุบหนอ พองหนอ ฮิฮิ Big Grin Big Grin Big Grin Tongue
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
11-25-2010, 05:19 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: มาดูรูป X แบบถึงใจกันเร็วๆครับ ก่อนโดนลบ
บางท่า ถ้ามันลำบากหรือยุ่งยาก ก็อย่าทำเลยครับ
(กลัว ลุงๆป้าๆที่นี่เอวเคล็ดกัน) หุๆ

*..........Salapao10.............*
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
11-25-2010, 05:38 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: มาดูรูป X แบบถึงใจกันเร็วๆครับ ก่อนโดนลบ
เห็นรูปมันทำแล้วอายมันครับ วิทยายุทธ์เจ้าช่างสูงล้ำนัก ฮ่าๆๆๆๆ

[ภาพ: Terminators-Sex-13.jpg]
11-25-2010, 05:39 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
ว่าแล้วรีบเข้ามามือแทบสั่นเลย

เอ้อ ใครผิดหวัง มาว่ากันดีกว่าว่าชอบสาวเสื้อแดงหรือสาวเสื้อเหลือง อิอิ

ไฟล์แนบ ภาพอย่างย่อ

11-25-2010, 07:08 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
ถึงใจ ใจถึง Big GrinBig Grin

แต่ ไม่ค่อยถูกใจ TongueTongue

มันล่ำอนาคตไปครับ ยุคคนเหล็ก ครับ หุหุหุ
ผมขอยุคเนื้อหนัง ได้มั้ยครับ พรีสBig Grin

ปล.พี่โฟโต้ฯครับ จริงๆผมเกลียดเสื้อเหลืองมากมาย
แต่ คราวนี้ กินกันไม่ลงจริงๆครับ กับ 2 นางที่ได้ชมBig Grin
11-25-2010, 07:41 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
เป็นนางแบบเบียร์พม่าครับ น่ากินจังเบียร์พม่าเนี่ยTongue
11-25-2010, 07:44 PM
โพสต์ทั้งหมด: #7
เค้าว่ากันว่าในอนาคตอ่ะ เราจะมี อะจึ๋ยๆ กะหุ่นยนต์ได้ ลองหาของมูลกันดู

"หากวันนี้" คุณยัง"ไม่รวย"พอ... ให้หมุนคอไปดู"ขอทาน"
"หาก"ยังบ่น "ไม่สวยหล่อทรมาน"... ให้ไปดู"คนพิการเขาคลานเดิน"

"ประวัติศาสตร์" นอกจากจะ "ซ้ำรอย" แล้ว..ยัง "ซ้ำเติม"

Yoyo-71
Yoyo-86
Yoyo-87Yoyo-9
11-25-2010, 07:52 PM
โพสต์ทั้งหมด: #8
THE HERO สแตนเลส หรือ ไททาเนียม มันคมนะครับพี่
ถ้ามันบาดเอ็นเรา..........ไม่อยากจะคิดBig Grin

พี่โฟโต้ฯ มี เบยลาว มั้ยครับ ผมชอบมากเลยนุ่มดี
11-25-2010, 10:32 PM
โพสต์ทั้งหมด: #9
ผมชอบแบบมีเนื้อมีหนังครับ มันนุ่มกว่ากันเยอะครับ

Red is all around you
11-25-2010, 10:41 PM
โพสต์ทั้งหมด: #10
งั้ง..ผมขอเสนออะไรที่มันไม่คมไม่บาดเราดีมั้ยครับ ตุ๊กตายางไงหละ ฮิฮิ Big Grin Big Grin Big Grin Tongue

[ภาพ: 8-1.jpg]

Big Grin http://board.banrasdr.com/printthread.php?tid=7072 Big Grin Tongue
ได้ลงกูเกิ้ลอีกแล้วตรู แต่หละอย่างดีๆทั้งนั้น ฮ่าๆๆๆๆ Tongue
11-26-2010, 01:13 AM
โพสต์ทั้งหมด: #11
^
^
เอ่อ..
ไอ้ตัวข้างบนเนี่ย แว่วว่าหลายแสน

ใครจะหารกับผม....ยกมือขึ้น Emoticon_006_Rabbit

[ภาพ: viv.jpg]
หนีทหารได้เป็นนายก ทุยเอ๋ย หลับหูหลับตาเลียกันเข้าไป
11-26-2010, 03:12 AM
โพสต์ทั้งหมด: #12
^
^
ผมว่าเอาอย่างนี้ดีกว่าครับ หาซื้อมาแล้วเอามาจับเบอร์กันเฉพาะ

หนุ่มๆในบ้านราชฯนี่แหละ เบอร์ละ2พัน 100เบอร์ ใครโชคดีได้ไป ฮ่าๆๆๆ Big Grin Big Grin Big Grin Tongue

[ภาพ: 512454791.jpg]
11-26-2010, 08:04 AM
โพสต์ทั้งหมด: #13
(11-26-2010 03:12 AM)สิงห์สยาม เขียน:  ^
^
ผมว่าเอาอย่างนี้ดีกว่าครับ หาซื้อมาแล้วเอามาจับเบอร์กันเฉพาะ

หนุ่มๆในบ้านราชฯนี่แหละ เบอร์ละ2พัน 100เบอร์ ใครโชคดีได้ไป ฮ่าๆๆๆ Big Grin Big Grin Big Grin Tongue

[ภาพ: 512454791.jpg]

หากผมได้ กะว่าจะให้ลุงๆที่นี่เช่าดีกว่า น่าจะดีนะครับ
เรื่องราคาต้องเอาไว้ก่อน
รอท่านเฮียสุริยาทดลอง(Q.A)ก่อนประเมินราคา อิๆ
(เพราะว่าในบ้านนี้คงไม่มีใครเก่งเกินท่านแน่เลยละ)

*..........Salapao10.............*
11-26-2010, 11:13 AM
โพสต์ทั้งหมด: #14
O.K.ครับ เฮียสุริยาทำแค่10นาที คิวต่อไปจะได้ไม่ต้องรอนาน ผมเห็นด้วยครับที่จะให้เฮียแกทดลองก่อน Big Grin

ฮิฮิ...เดี๋ยวเฮียแกแอบเข้ามาดู จะมาว่าได้ว่าไอ้เด็กพวกนี้นี่ไม่รู้จักผู้หลักผู้ใหญ่กันเลยโว้ย เอาแกมาล้อเล่นได้
ยิ่งหนุ่มน้อยๆอย่างนี้หละ ขี้น้อยใจนัก ฮิฮิ อะล่อเล่นนะครับ เฮีย Big Grin Big Grin Big Grin Tongue

[ภาพ: old_man-laughing.jpg]
11-29-2010, 11:54 AM
โพสต์ทั้งหมด: #15
ลงขันกันหรือยังครับ อิอิ เฮียรอเปิดซิงอยู่นะ 5555++

Tongue เฮียมีให้ทุกอย่าง ยกเว้น อนาคตกับความมั่นคงในชีวิต Tongue
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)