ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
วิธีเปลี่ยนรสชาติอสุจิ ให้ถูกปากคนรัก อิอิ
11-23-2010, 12:41 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 11-23-2010 12:42 PM โดย khongmear.)
โพสต์ทั้งหมด: #1
วิธีเปลี่ยนรสชาติอสุจิ ให้ถูกปากคนรัก อิอิ
>น้ำอสุจิของคนเรานี้มีรสชาติยังไง?
>แล้วแต่ละคนมีรสชาติต่างกันหรือไม่ ?
>แล้วมีวิธีไหนบ้าง ที่จะช่วยเปลี่ยนรสชาติของน้ำอสุจิให้เป็นแบบที่ผู้หญิงชอบ ?

[ภาพ: 25_200810011552591..jpg]

สำหรับคำถามแรกนั้น รสชาติของแท่งอ้อยผู้ชายนั้นฝาดๆ คาวๆ ไร้รสชาติยิ่งเฉพาะสาวๆ ที่ไม่เคย... อาจอ้วกได้ ผู้ชายจึงควรล้างหรือทำความสะอาดก่อนจะปล่อยลงปากผู้หญิงนะ

มาต่อที่ข้อสงสัยว่ารสชาติของน้ำอสุจิ ผู้ชายนั้นเป็นอย่างไร ง่ายๆ ลองช่วยตัวเองพอมันแตกแตะเอาไปชิมดู ..โดยทั่วไปแล้วน้ำอสุจิของเราจะมีรสชาติแตกต่างกันขมฝาดซะเป็นส่วนใหญ่ แต่อาจมีรสชาติจืดหรือหวานก็ได้ แล้วแต่อาหารที่ทานเข้าไป

นอกจากนี้คนที่ชอบทานมังสวิรัติ รสชาติของน้ำอสุจิจะน่าลิ้มลอง เพราะรสและกลิ่นไม่แรง แต่จะรสชาติอ่อนนุ่ม เช่นเดียวกับคนที่เป็นโรคเบาหวาน น้ำอสุจิก็จะหวานตาม

แต่อย่าเข้าใจว่ากระดกน้ำตาลน้ำหวานลงคอเดี๋ยวนี้แล้วน้ำอสุจิของคุณจะหวานขึ้นมาทันที ไม่ใช่หรอกนะ การปรับปรุงพฤติกรรมการทานอาหารอย่างถูกสุขลักษณะน่าจะเป็นทางออกที่ทีที่สุดในการมีชีวิตเซ็กซ์ที่ถูกต้องมากกว่าที่จะไปเน้นทำให้น้ำอสุจิของคุณมีรสหวาน

ฉะนั้น ถ้าต้องการให้รสชาติน้ำอสุจิของคุณมีรสชาติที่ผู้หญิงชอบ แน่นอนเลยต้องเลือกทานอาหารเอาค่ะ

[ภาพ: asuji_004.jpg]
กาแฟ แอลกอฮอลล์ กัญชา เมื่อทานหรือเสพของพวกนี้เข้าไป น้ำอสุจิจะมีรสชาติขม

ส่วนถ้าทานอาหารประเภทเนื้อ อย่างเนื้อวัว อาหารที่มีไขมัน ผลิตภัณฑ์จากนม ช็อกโกแลต หน่อไม้ฝรั่ง บร็อคโคลี ผักขม กระเทียม หัวหอม รสชาติของน้ำอสุจิจะฝาดหรือขมหน่อยๆ

[ภาพ: asuji_001.jpg]

แต่ถ้าอยากให้ผู้หญิงชื่นชอบรสชาติน้ำอสุจิของคุณ ให้ทานนี่เลย ผลไม้ เช่น สับปะรด มะม่วง องุ่น แอบเปิ้ล มะนาว ส่วนผัก เช่น ผักชีฝรั่ง ผักคื่นช่าย สมุนไพรตระกูลมิ้นท์กลิ่นหอม อาหารพวกนี้จะทำให้รสชาติออกหวาน

ที่มา : http://women.mthai.com/views_Rate-XXX_11...18_1.women

ประเทศล่มจมเพราะพรรคประชาธิปัตย์
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
11-23-2010, 12:44 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: วิธีเปลี่ยนรสชาติอสุจิ ให้ถูกปากคนรัก อิอิ
สงสัยจะโดนติดเรท เพราะกระทู้นี้แน่ๆครับ

Red is all around you
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
11-23-2010, 03:02 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: วิธีเปลี่ยนรสชาติอสุจิ ให้ถูกปากคนรัก อิอิ
อย่าคิดมากนะครับ คุณผู้หญิงทุกท่าน คิดซะว่าเป็นความรู้ทางวิชาการ 555

และเป็นกุศโลบายให้ทานผักผลไม้กันเยอะๆ อีกต่างหาก หุหุ

.
ผมชอบบรรยากาศของบ้านช่วงนี้มาก เพราะเราคุยกันมากขึ้น อภิปรายกันกว้างขวาง แต่อย่าลืม...ให้เกียรติกันด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ
.
[ภาพ: banrad.jpg]
11-23-2010, 03:11 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
เจ๊ฉิงฉิ้ง คิดอีกแง่ ก็แบบที่คุณแถวดินแดงบอก

ร่วมรณรงค์ ลดการทานเนื้อสัตว์ เพิ่มผักผลไม้ ผลโดยตรงก็เพื่อสุขภาพที่ดี

ส่วนผลพลอยได้ก็ตามกระทู้เลย อิอิ

ประเทศล่มจมเพราะพรรคประชาธิปัตย์
11-23-2010, 04:25 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
[ภาพ: p55613040.jpg]

ฮื้อ...แจ๊บๆ

Blush

[ภาพ: viv.jpg]
หนีทหารได้เป็นนายก ทุยเอ๋ย หลับหูหลับตาเลียกันเข้าไป
11-23-2010, 04:46 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 11-23-2010 05:07 PM โดย นกคูด.)
โพสต์ทั้งหมด: #6
ขอแสดงความเห็นทางวิชาการค่ะ
คนที่กินผัก ผลไม้ กินเจ มักจะถือศีลด้วย ดังที่เรียกว่าถือศีลกินเจ
เพราะฉะนั้นอย่าหวังว่าใครหน้าไหนแม้สวยเพียงใดจะได้ทดสอบความเป็นกรดด่าง เพราะแม้แต่การsecrete ออกมายังยาก อาจบาป ไม่เชื่อไปถามท่านมหาจำลองจิคะ อิอิ
11-23-2010, 06:57 PM
โพสต์ทั้งหมด: #7
หยอ แฟนบอกว่าฝาด แฮะๆ

11-23-2010, 07:34 PM
โพสต์ทั้งหมด: #8
อื้อฮือจะให้ช่วยเหลือตัวเองแล้วแตะชิมดู รุ่นนี้แล้วผิดกลิ่นยังพอไหว Big Grin ถ้าเจอมือครึ่งคืนมันจะหลั่งมั้ยTongueTongue

[ภาพ: 0images.jpeg]
11-23-2010, 07:59 PM
โพสต์ทั้งหมด: #9
(11-23-2010 07:34 PM)กะเพรา เขียน:  อื้อฮือจะให้ช่วยเหลือตัวเองแล้วแตะชิมดู รุ่นนี้แล้วผิดกลิ่นยังพอไหว Big Grin ถ้าเจอมือครึ่งคืนมันจะหลั่งมั้ยTongueTongue

พี่เพรา......หึหึ เข้าถูกห้องชักจะเอาใหญ่เลยนะคะ Big Grin
11-23-2010, 08:02 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 11-23-2010 11:37 PM โดย เขตปลอดการสร้างภาพ.)
โพสต์ทั้งหมด: #10
รู้มาว่า ..... ผู้ชายถ้ากินอะไรเข้าไปมาก ...มันก็จะผลิตออกมาแบบนั้น ... รู้แต่ว่า ถ้าจะให้หวาน ก็ต้องทานนมเยอะๆ นะจ๊ะ

ว้า ... พูดไรไปเนี่ย Tongue
11-23-2010, 10:11 PM
โพสต์ทั้งหมด: #11
คาดว่าจะติดเรทนะจ๊ะฮี่ๆๆBig GrinBig GrinBig Grin
11-23-2010, 10:21 PM
โพสต์ทั้งหมด: #12
Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin

สื่อเมืองไทย ใหญ่คับกะลา ประเทศนี้ก็ของเอ็งเหมือนกันนะเฟ้ย เบาๆกันหน่อยEmoticon_007_Rabbit
11-23-2010, 11:36 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 11-23-2010 11:37 PM โดย เขตปลอดการสร้างภาพ.)
โพสต์ทั้งหมด: #13
วุ้ย วันนี้เป็นไรง่ะ งง วุ่น โพสท์ผิดๆ ถูก ๆ
11-24-2010, 08:47 AM
โพสต์ทั้งหมด: #14
(11-23-2010 07:10 PM)หวัดดีจ้ะ..ฉิงฉิง เขียน:  ถามหน่อย ท่านชายที่มาตอบทู้นี้ รวม จขกท เคยชิมของตัวเองกันมั่งยังอ่าาา คะ Tongue

ด้วยความเป็นนักวิทยาศาสตร์ และอยากรู้อยากเห็น ก็ต้องเคยแหละครับ Tongue

คนอื่นยังกินของเราได้ ทำไมเราจะลองชิมนิดๆหน่อยไม่ได้ล่ะ อิอิ

ที่สำคัญหมั่นทำความสะอาดนะครับ สาวๆจะได้ไม่เมิน

Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)