ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
ขอทางเข้า "ลูกประชาไท" หน่อยครับ หายไปเป็นเดือนแล้ว
11-16-2010, 12:05 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
ขอทางเข้า "ลูกประชาไท" หน่อยครับ หายไปเป็นเดือนแล้ว
ขอบคุณครับ[ภาพ: bn46.gif][ภาพ: bn46.gif][ภาพ: bn46.gif]
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
11-16-2010, 12:11 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 11-16-2010 12:30 PM โดย NNANN.)
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: ขอทางเข้า "ลูกประชาไท" หน่อยครับ หายไปเป็นเดือนแล้ว
ได้เลยจัดให้ทางไป ลูกประชาไท แต่ต้องเปิดเร็วๆ นะเด๊วไม่ทันไปไม่ได้ไม่รู้ด้วยนะ

v

v

v

v

v

v

v

v

[ภาพ: n5wa2.jpg]
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
11-16-2010, 12:12 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: ขอทางเข้า "ลูกประชาไท" หน่อยครับ หายไปเป็นเดือนแล้ว
SmileSmileมาจากคนเหมียนกัน ปะนี่
11-16-2010, 12:14 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
AngelAngel...web closed...for time being.....hope to come back soon klub....Big GrinBig GrinBig Grin
11-16-2010, 12:47 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
ลูกประชาไทเปิดใหม่จะแจ้งใน บ้านราชดำเนินให้ทราบก่อนไครเลยครับ ตอนนี้

ขอเงียบๆ สักพักก่อนเนื่องจากโดนกระชับพื้นที่ไปเมื่อเดือนก่อน

ทีมงานมัวแต่ไปแจกของน้ำท่วม กลับมาเวบโดนเลยBig Grin

เรารัก Heart เมียหลวง
ไปยังเว็บไซต์ของสมาชิกนี้ ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
11-16-2010, 01:13 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 11-16-2010 01:14 PM โดย Monkey_D_Luffy.)
โพสต์ทั้งหมด: #6
(11-16-2010 12:47 PM)หมวดแมว007 เขียน:  ลูกประชาไทเปิดใหม่จะแจ้งใน บ้านราชดำเนินให้ทราบก่อนไครเลยครับ ตอนนี้

ขอเงียบๆ สักพักก่อนเนื่องจากโดนกระชับพื้นที่ไปเมื่อเดือนก่อน

ทีมงานมัวแต่ไปแจกของน้ำท่วม กลับมาเวบโดนเลยBig Grin

ท่านเฝ้าอย่างไงละท่าน มันเล่นอุ้มไปทั้งเวบ T_T กลับมาไม่มีบ้านอยู่เลย ตอนนี้ได้แต่นอนโรงแรม T_T

* อ้ายน้าบึ๊กบ้านอยู่ใกล้ลาบ11 ช่วยเข้าไปเอาเวบออกมาหน่อยดิ .... ไม่นั้นจะปล่อยทิ้งไว้ที่บ้านราชนะ แล้วไม่บอกด้วยว่าลูกประชาไทกลับมาแล้ว

" จะเป็นราชาโจรสลัด "
11-16-2010, 01:37 PM
โพสต์ทั้งหมด: #7
Big GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin

อืมม์ ........

ถ้าเปิดใหม่แล้ว ....... ต้องไป สมัครใหม่ อีก หรือเปล่าครับ ?

Big GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin

Live Free or Die
11-16-2010, 02:15 PM
โพสต์ทั้งหมด: #8
เบื่อจัง เมื่อไหร่จะเลิกฮุบเวปซะทีละจ้ะ?Confused
11-16-2010, 03:38 PM
โพสต์ทั้งหมด: #9
ล่าสุด เวบไทยอีนีวส์โดนกระชับพื้นที่แล้วครับ รายต่อมา

ไปยังเว็บไซต์ของสมาชิกนี้ ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
11-16-2010, 03:39 PM
โพสต์ทั้งหมด: #10
(11-16-2010 01:13 PM)Monkey_D_Luffy เขียน:  
(11-16-2010 12:47 PM)หมวดแมว007 เขียน:  ลูกประชาไทเปิดใหม่จะแจ้งใน บ้านราชดำเนินให้ทราบก่อนไครเลยครับ ตอนนี้

ท่านเฝ้าอย่างไงละท่าน มันเล่นอุ้มไปทั้งเวบ T_T กลับมาไม่มีบ้านอยู่เลย ตอนนี้ได้แต่นอนโรงแรม T_T

* อ้ายน้าบึ๊กบ้านอยู่ใกล้ลาบ11 ช่วยเข้าไปเอาเวบออกมาหน่อยดิ .... ไม่นั้นจะปล่อยทิ้งไว้ที่บ้านราชนะ แล้วไม่บอกด้วยว่าลูกประชาไทกลับมาแล้ว

ผมกับคุณก็ไปด้วยกันละครับแจกของน้ำท่วม..ไม่มีคนเฝ้าจอ 555 มันเล่นทีเผลอ

11-16-2010, 04:07 PM
โพสต์ทั้งหมด: #11
(11-16-2010 03:39 PM)หมวดแมว007 เขียน:  ผมกับคุณก็ไปด้วยกันละครับแจกของน้ำท่วม..ไม่มีคนเฝ้าจอ 555 มันเล่นทีเผลอ

ท่าทางเราคงต้องไปตั้งเต้นท์พักอาศัยที่อนุสาวรีย์อีกซักหน่อยกันดีกว่า รอบ้านใหม่เสร็จ

11-16-2010, 04:13 PM
โพสต์ทั้งหมด: #12
กูละขำกลิ้ง ไปแจกของเหนื่อยก็เหนื่อย ร้อนก็ร้อน กลับมา server หาย ทั้ง Admin Mod ไปแพ็คถุงนั่งฟาดเบียร์ป๋องกันที่เต๊นท์ ในขณะที่ ศอฉ.มันย่องไปอุ้ม Server ฮ่าๆๆๆๆ นึกแล้วกูยังขำไม่หายเลย กร๊ากกกกกกกกก บ้านราชดำเนินเราก็ระวังไว้นะครับ ทั้ง Webmaster ทั้ง Admin Mod ไปแพ็คถุงที่เต๊นท์คืนนั้น ฮ่าๆๆๆ Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin

Merai News Radio http://radio1.siamdatahost.com:9570/listen.pls
11-16-2010, 04:21 PM
โพสต์ทั้งหมด: #13
(11-16-2010 04:13 PM)จอนคูโบต้า เขียน:  กูละขำกลิ้ง ไปแจกของเหนื่อยก็เหนื่อย ร้อนก็ร้อน กลับมา server หาย ทั้ง Admin Mod ไปแพ็คถุงนั่งฟาดเบียร์ป๋องกันที่เต๊นท์ ในขณะที่ ศอฉ.มันย่องไปอุ้ม Server ฮ่าๆๆๆๆ นึกแล้วกูยังขำไม่หายเลย กร๊ากกกกกกกกก บ้านราชดำเนินเราก็ระวังไว้นะครับ ทั้ง Webmaster ทั้ง Admin Mod ไปแพ็คถุงที่เต๊นท์คืนนั้น ฮ่าๆๆๆ Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin

อย่างน้อยๆ คนดูแลเวบ 3 คนละวันนั้นไปด้วยกัน ทิ้งบ้านเปิดประตูอ้าซ่าไว้ โจรเลยย่องเบาซะเลย

11-16-2010, 05:39 PM
โพสต์ทั้งหมด: #14
(11-16-2010 04:21 PM)หมวดแมว007 เขียน:  อย่างน้อยๆ คนดูแลเวบ 3 คนละวันนั้นไปด้วยกัน ทิ้งบ้านเปิดประตูอ้าซ่าไว้ โจรเลยย่องเบาซะเลย

หุ หุ หุ รู้ถึงไหนอ้ายถึงนั้น T_T

Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)