ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 

Thread Rating:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สนใจแฟรนไชส์ ไก่ย่างลุงจุกคนเสื้อแดง..ไหมครับ กำไรดีคืนทุนไว ขายดีมากๆ
10-10-2010, 04:16 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
สนใจแฟรนไชส์ ไก่ย่างลุงจุกคนเสื้อแดง..ไหมครับ กำไรดีคืนทุนไว ขายดีมากๆ
มีทั้งแบบรถเข็นที่ขายกลางแจ้ง/ริมถนน ที่ไม่ต้องกลัวน้ำและแบบบู๊ทที่ขายหน้าร้าน/ในร่ม สวยสดสีแดงเด่นสะดุดตา(ตามรูป)

ไก่ผมส่งให้ในราคาที่ทำกำไรได้มากกว่าไก่วิเชียร/ไก่ห้างใหญ่ๆหลายดาว/ตัวครับ. สะอาดสด หมักด้วยสมุนไพรและพริกไทยดำ พร้อมน้ำจิ้มรสเด็ดที่เพื่อนๆหลายร้อยคนชิมมาแล้วก็บอกว่าอร่อย..

เหมาะแก่การนำไปออกร้านตามงานชุมนุมคนเสื้อแดงหรือวางขายทั่วไป เพียงคุณขายได้วันละ20ตัวก็ดีกว่าทำงานระดับป.โทรแล้วครับ

แต่ของผม(ผมขายเอง)ขายได้วันละ100-125ตัว เรียกว่า ย่างไม่ทันขายจริงๆ

ผมส่งไก่หมักให้คุณได้ย่างขาย ได้ทุกวัน(เฉพาะกทม.และปริฯ/จวใกล้เคียง)..

มีลูกค้าชัดเจน ค่อนประเทศคือคนเสื้อแดง ..และราคาก็ถูกกว่าไก่ยี่ห้ออื่นๆ(ขายตัวละ120บาท)

พร้อมทั้งทำโฆษณาให้ทางเวบไซร์การเมืองอื่นให้ด้วย..สนใจดทรมาคุยกันครับ..082-066-2819

.[ภาพ: 9img_0086.jpg]

[ภาพ: 3440871864.jpg]

[ภาพ: p1410871_resize.jpg]
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
10-10-2010, 07:26 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: สนใจแฟรนไชส์ ไก่ย่างลุงจุกคนเสื้อแดง..ไหมครับ กำไรดีคืนทุนไว ขายดีมากๆ
ของเค้าดีจริงBig Grin

.....ชาดสีแดงไม่มีใครไปทา
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
10-11-2010, 07:28 AM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: สนใจแฟรนไชส์ ไก่ย่างลุงจุกคนเสื้อแดง..ไหมครับ กำไรดีคืนทุนไว ขายดีมากๆ
ถ้าผ่านไปเห็นต้องจอดซื้อแน่นอน อยากชิมมากก
10-13-2010, 05:04 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
ไม่มีบุญได้กินซะทีเลยผม

ถ้ามีโอท็อปอีกทีต้องไปให้ได้

ที่ประเทศชาติของเราอยู่ร่มเย็นเป็นสุขได้จนทุกวันนี้ เพราะว่าเรามี
ต้นตะขบ ต้นหูกวาง ต้นมะม่วงอกร่อง ต้นก้ามปู ลฯBig GrinBig GrinBig Grin

ไม่มีอีกเเล้วนายก เฮี่ยๆ
11-16-2010, 11:23 AM
โพสต์ทั้งหมด: #5
อยากกินบ้าง อีกหน่อยคงต้องเรียกว่าเสี่ยจุกแล้ว ไม่ใช่ลุงจุก ดีอยากให้ตีห้าดาวของซีพีให้กระจุยเลย
11-17-2010, 01:42 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
อยากกินเหมือนกันเลย ขยายเยอะๆซิคะ จะได้มีโอกาสได้กินกะเค้ามั่ง หรือไม่ก็ประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ ว่า จะมีออกร้านที่ไหนบ้าง จะได้ตามไป
ที่สำคัญช่วยตีไก่ย่างซีพีให้แตกอย่างคุณคนบางค้อว่าน่ะแหละค่ะ อิ อิ
11-28-2010, 10:48 AM
โพสต์ทั้งหมด: #7
เห็นแล้วน้ำลายไหลเลย อยากกินนนนนนนนนนนน.. ขอให้ขยายได้หลายๆสาขานะครับ.

เลือกเบอร์1ได้พรรคเพื่อไทย
11-30-2010, 06:30 AM
โพสต์ทั้งหมด: #8
อร่อยจริงๆครับ
02-02-2011, 12:47 PM
โพสต์ทั้งหมด: #9
อยากรับมาขายจัง อยู่ว่าง ๆ บ้านก็ว่าง ๆ คิดไม่ออกจะทำการค้าอะไรดี แต่แุถวบ้านไม่มีคนเดินเลย แถมอยู่ไกลกรุงเทพเกือบ เจ็ดร้อยกิโล เห็นแล้วอยากกิน ย่างได้สวยมากคงหวาน หอม อร่อย
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)