ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
หม่อมเอ่อครับ คุณสุดยอด
10-22-2011, 08:38 AM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 10-22-2011 04:00 PM โดย ปลาเผา.)
โพสต์ทั้งหมด: #1
หม่อมเอ่อครับ คุณสุดยอด
หลังจากที่ หม่อมเอ๋อ ได้ทำพิธีไล่น้ำด้วยการบวงสรวงให้เทวดาที่กำลังปวดฉี่หันหลังกลับมาฉีใส่ทางเหนือของประเทศ แหลแลนค์ มวลน้ำต่างๆจึงมาถล่มตั้งแต่เหนือ น้ำฉี ทะลักไล่ลงมาจนถึงเขตชานเมือง กทมแล้วจู่ๆก็หยุดอยู่แค่นี้ทำให้ ศปภ ต้องหาทางระบายน้ำลงทะเลทางอื่น จนพี่น้องท้องเดียวกันชาว ปชป ลุกขึ้นตบมือกัน แบบ คุณหม่อม ยิ้ม...แก้มปริ่มประสบความสมเร็จ สาวกชาวกทมได้ยกมือท่วมหัว สาธุการว่า หม่อม สุดยอด...ที่ กทมไม่ท่วมแม้แต่ในคลองแสนแสบน้ำเกือบจะแห้งคลอง ที่จอดรถผู้ประสบภัยก็เป็นที่จอดรถ ชาว กทมอย่างไม่ต้องเสียกะตังค์ค่าจอด จนชาวบ้านนอกสงเสียงสันเสริญ (@#$%^*#)เพราะไม่มีที่จอดหลบน้ำ สาวกชาว กทมก็ออกมาตอบโต้ว่า แล้วใครละที่เอาของไปแจกชาวบ้านนอกและช่วยเหลือต่างๆ อย่าลืมบุญคุณฉันสิ และรู้ไว้ด้วย ที่นี้เมืองหลวงนะ สุดยอด..และ คุณหม่อมก็ใช้ปากดูด คะแนนเสียงจากประชาชน สาวกใน กทม ได้อย่างชนิด ชาวสลิ่มตบมือกันยกใหญ่ กับฝีปาก (ดูด ) ซีน ศปภ อีกจนคนทั่วไปอยากฟังหม่อมมากกว่า ศปภ กำลังเพาว์เวอร์ของ หม่อมเอ่อก็ยิ่งมากขึ้น เพราะสาวกชาว ไทย PBS ช่อง 7 ช่อง 3 และ ทีนิวส์ แทบจะแย่งคิวกันเอา เจ้าประคุณหม่อมออกอากาศ มากกว่าเอารายการ พิเศษของศูนย์ ศปภ มาชี้แจงให้ประชาชนรับทราบ หลังจากนั้น ทีมงาน หม่อมและสาวกก็จับมือกันถล่ม รัฐบาลประเทศแหลแลนค์เตรียมระบบการเห่าหอนอย่างชนิดแสบแก้วหู ยิ่งกว่าระฆังวัดตีตอนเช้าโดยเฉพาะสื่ออย่าง นาย กนก และไทย PBS รับไม้ผลัดกันยำใหญ รัฐบาลสนุกสนานกัน กับ ประเทศ แหลแลนค์ แต่สุดท้ายต้องปรบมือให้เจ้าประคุณหม่อมจริง ที่ทำงานให้พรรคแมงกระจั่ว เข้าเป้า อืมม์...
หม่อมครับ คุณสุดยอด....สุดยอดจริงๆครับทำให้สาวกชาวกทม นอนหลับอย่างสบายใจ
[ภาพ: phuwaa_puen.jpg]

เดินต่อไป หากยังไม่ถึงจุดหมายปลายทาง
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
10-22-2011, 08:41 AM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: หม่อมเอ่อครับ คุณสุดยอด
ขอดัดแปลงท่อนสุดท้ายค่ะ

ขอให้สาวกชาว กทม นอนตายตาหลับ อย่างสบายใจ ไหลตามน้ำลงทะเลไปเลย

"มีแต่บุคคลที่ไม่มีความเชื่อมั่นต่อขีดความสามารถของตัวเอง จึงกล่าววาจาด้วยเสียงอันดัง เกรงว่าผู้อื่นไม่ได้ยิน"

เซียวจับอิดนึ้ง โกวเล้ง
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
10-22-2011, 09:08 AM
โพสต์ทั้งหมด: #3
ขอบคุณเอ๋อ กมท. การกระทำของคุณช่วยให้แมงสาปตายยกรัง
10-22-2011, 09:13 AM
โพสต์ทั้งหมด: #4
น้ำยังไม่ท่วมเลย เหม็นเน่าแล้วหม่อมเอ๋อ
10-22-2011, 09:31 AM
โพสต์ทั้งหมด: #5
เอ๋อ อืด อ่วม อ็วก เอี๊ยะ

ปูไม่แพ้น้ำนะจะบอกให้ เอิ๊ก ๆ
10-22-2011, 09:34 AM
โพสต์ทั้งหมด: #6
ผมอยากให้กรุงเทพท่วมหนักๆเลยครับ จะได้เท่าเทียมกัล ConfusedAngryAngry

[ภาพ: 0images.jpeg]
10-22-2011, 11:24 AM
โพสต์ทั้งหมด: #7
ดีใจกับชาว กมท ลอยกระทงปีนี้ ไอ้เอ๋อ กทม เชิญชวนท่านร่วมสืบสานประเพณีลอยกระทงกับ กทม โดยลอยกระทงหน้าบ้านใครหน้าบ้านมัน

(ระบายน้ำผ่าน กทม ตั้งแต่แรก น้ำไม่ท่วมนานหรอก บักเอ๋อ)
10-22-2011, 12:16 PM
โพสต์ทั้งหมด: #8
ได้ข่าวว่า ที่บ้านท่านปลาเผา ก็ท่วมเหมือนกัน (อยู่ซอยเดียวกับท่านลุงจุก)
สู้ๆๆๆๆๆๆ...........เป็นกำลังใจให้ครับ
10-22-2011, 02:41 PM
โพสต์ทั้งหมด: #9
ครับมาไวมากๆผมกลับจากส่งเพื่อนไป ต่างประเทศ กลับมาเอาของว่าจะไปหาที่จอดรถ แค่ชั่วโมงกว่าๆ80 เซนต์แล้วครับ

เดินต่อไป หากยังไม่ถึงจุดหมายปลายทาง
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)