ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
หมาตุลย์สงสัยพฤติการณ์"แดงรักเจ้า" ทักษิณสนับสนุนเสื้อแดงกลุ่มล้มเจ้า"หมิ่นในหลวง"
10-11-2011, 08:16 AM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 10-11-2011 04:55 PM โดย ดาบมะเขือเทศ.)
โพสต์ทั้งหมด: #1
หมาตุลย์สงสัยพฤติการณ์"แดงรักเจ้า" ทักษิณสนับสนุนเสื้อแดงกลุ่มล้มเจ้า"หมิ่นในหลวง"
[ภาพ: okXuE.jpg]

นพ. ตุลย์ สิทธิสมวงศ์ แกนนำผู้ประสานงานกลุ่มประชาชนปกป้องชาติหรือเสื้อหลากสี
“ผมคิดว่า...ผมยังเคลือบแคลงสงสัยพฤติการณ์ของคนกลุ่มนี้โดยเฉพาะคนตั้งอย่างคุณขวัญชัย ว่ามีเจตนาแอบแฝงอะไรหรือเปล่า ก็ต้องมาย้อนดูพฤติกรรมเดิมนะครับ เขาราวีแต่กลุ่มเสื้อเหลืองอย่างถึงพริกถึงขิงแล้วก็ใช้ความรุนแรง ซึ่งอันนี้ไม่ใช่แนวทางของคนที่รักเจ้าแน่ๆ อีกทั้งสนับสนุนทักษิณแบบไม่มีเงื่อนไข ทั้งๆ ที่ทักษิณเองก็มีพฤติการณ์ที่หมิ่นเจ้าแล้วก็นำคนที่ล้มสถาบันอย่าต่อเนื่อง อย่างกลุ่มเสื้อแดงที่ล้มเจ้าแล้วขวัญชัยอธิบายยังไงให้ผมเชื่อว่า แดงอะไรก็ตามที่ยังเอาทักษิณอยู่ก็คือแดงล้มเจ้าชัดๆ
“ในความเห็นผมนะครับ ทักษิณมีพฤติการณ์ที่ทั้งหมิ่นในหลวงด้วยตัวเองและสนับสนุนเสื้อแดงเป็นกลุ่มที่ล้มเจ้า เห็นมีการรณรงค์ยกเลิกมาตรา112 (กฎหมายอาญา มาตรา 112 หรือที่เรียกกันว่า กฎหมายหมิ่นพระบรมเดชานุภาพ) อะไรพวกนี้ ลงเว็บไซต์ต่างๆ ผุดเป็นดอกเห็ดตอนที่เขาเป็นนายกฯ เพราะฉะนั้นถ้าเกิดใครก็ตามที่จะอ้างว่าเป็นแดงรักเจ้า แต่ว่ามีทักษิณอยู่ในกลุ่มน่าจะเป็นเรื่องแอบอ้างมากกว่า ทำให้คนสับสนทำให้คนคิดว่าแดงไม่ได้ล้มเจ้า ต้องดูว่าเขาสนับสนุนใคร ถ้าคนที่เขาสนับสนุนคือทักษิณซึ่งเป็นคนที่ล้มเจ้า แล้วแดงรักเจ้าจะไปชอบทักษิณได้ยังไง สนับสนุนทักษิณได้ยังไง ผมถึงบอกว่ามันน่าจะเป็นแค่ปาหี่หนึ่งครับ”

ที่มา ผู้จัดการออนไลน์
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
10-11-2011, 08:30 AM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: หมาตุลย์วิจารณ์"แดงรักเจ้า"
แล้วแดงรักเจ้าจะไปชอบทักษิณได้ยังไง สนับสนุนทักษิณได้ยังไง ผมถึงบอกว่ามันน่าจะเป็นแค่ปาหี่หนึ่งครับ”///

แล้วมันยังไงละ ทำไมรักเจ้าแล้วรักทักษิณด้วยไม่ได้ พ่อแม่ทะเลาะกันลูก ๆ ต้องเป็นศรัตรูกันเหมือนนิยายขมิ้นกับปูนเหรอ นายตุลย์ สิทธิสมวงศ์ สงสัยจะอ่านหนังสือไม่จบเล่ม ถึงไม่รู้ว่าตอนจบนะมันเป็นยังไง

เป็นตั้ง"หมอ"แต่แยกแยะดีชั่วไม่ได้ สู้จบ กศน.อย่างเรามะด้ายTongueTongueTongue
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
10-11-2011, 08:44 AM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: หมาตุลย์วิจารณ์"แดงรักเจ้า"
..แล้วทำมัยหรอ..
..ราวี กลุ่มเหลือง แล้วไง..มันกลุ่มเดียวหรอที่รัก..กลุ่มอื่นไม่รัก..รักไม่ได้ถ้าไม่ใ่ช่กลุ่มมัน..

..งง ว่ะ..
10-11-2011, 08:46 AM
โพสต์ทั้งหมด: #4
อ่าวไอ้ชิบหาย รักทักษิณก็ไม่ได้ แบบนี้"บังคับรัก"อีกแล้ว

ผมแดงรักแฟน ใครมีปัญหาไรป่ะ SmileSmileSmileSmile
10-11-2011, 08:47 AM
โพสต์ทั้งหมด: #5
หมาตุลย์เอ๋ย

ทักษิณที่เอ็งด่านั้น คือทักษิณคนที่เชิญกษัตริย์ทั่วโลกมาร่วมพิธีหรือเปล่า?

ทักษิณที่เอ็งด่านั้น คือทักษิณคนที่รณรงค์ให้คนไทยใส่เสื้อเหลืองเพื่อร่วมเทิดพระเกียรติหรือเปล่า?

คนที่คิดจะล้มเจ้าอย่างทักษิณ เขาจะทำเพื่อเทิดพระเกียรติพระองค์ท่านไปทำไม????

เรื่องแค่นี้ยังคิดไม่เป็น แล้วยังคิดจะมาเป็นแกนนำประชาชนได้ยังไงฮ้า

คลิปก่อนนอน สอนให้รู้จักรากของการเมืองไทย ทำไมมันยุ่งเหยิงอย่างนี้นะฮ้า
http://www.youtube.com/watch?v=TMI9ZoWxZj8
10-11-2011, 08:51 AM
โพสต์ทั้งหมด: #6
เศษสวะ อมุษย์

ไข่ซะกิโลไหม๊ครับ

[ภาพ: da14c52dadf611bdcc0b24f0e52c2c46.jpg]

พรรคการเมืองชั่ว ๆ ในประเทศไทย ไม่มีใครชั่วไปกว่า ปชป อีกแล้ว
ชั่ว : มาร์ค , เทพเทือก , เทพไท้ , ไอ้ห้อย ....
10-11-2011, 08:54 AM
โพสต์ทั้งหมด: #7
ฟ้องมันเลย ให้มันขึ้นโรงขึ้นศาล จะได้ไม่มีเวลามาเห่า

ปูไม่แพ้น้ำนะจะบอกให้ เอิ๊ก ๆ
10-11-2011, 08:58 AM
โพสต์ทั้งหมด: #8
ไอ้พวกสลิ่มทำร้ายเจ้าซะมากกว่า
10-11-2011, 09:42 AM
โพสต์ทั้งหมด: #9
ทั้งเจ้าทั้งแม้ว ตอนนี้ไม่อยากรักแล้ว ขอรักตัวเองก่อน น้ำมันจะท่วมบ้านแล้ว

มาจากประชาชน..เลือกโดยประชาชน..ทำงานให้ประชาชน..
10-11-2011, 09:43 AM
โพสต์ทั้งหมด: #10
ขวัญชัย โดนทั้งขึ้นทั้งล่อง พวกเดียวกันก็ด่าฝ่ายตรงข้ามก็ด่าHuh
10-11-2011, 10:23 AM
โพสต์ทั้งหมด: #11
หรือว่าหมอตุลย์ ได้สัปทาน รักเจ้า แต่เพียงผู้เดียว

ใครจะรักเจ้า ต้องมาขออนุญาติก่อน
10-11-2011, 10:23 AM
โพสต์ทั้งหมด: #12
เทวดาทำตัวเป็นเทวดา ที่มีปัญหาก็เพราะลงมาเดินดิน
10-11-2011, 10:29 AM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 10-11-2011 10:29 AM โดย suri.)
โพสต์ทั้งหมด: #13
บางครั้งก็ไม่ค่อยจะพอใจขวัญชัยที่ฟาดงัวฟาดงาด่าแดงพวกเดียวกัน
แต่บางครั้งก็สนับสนุนเช่นแดงรักเจ้าทำถูกทำไปเลย แต่ขอร้องอย่าด่า
แดงพวกเดียวกัน อีตุ๊ดควายตุลย์มันไม่เกี่ยวทำไมแดงจะรักเจ้าไม่ได้เหรอะ
อีควายตุลย์ พวกมึงจะผูกขาดรักเจ้าได้กลุ่มเดียวเหรอะ โธ่อีควายตุลย์
10-11-2011, 10:33 AM
โพสต์ทั้งหมด: #14
ตกลงว่า

รักเจ้า ไปพร้อม ๆ กับ รักทักษิณ ไม่ได้ งั้น เหรอ

หมออย่างมึงคิดกันได้แค่นี้เหรอ

หากคุณยังสบายดี ก็ ไปช่วยคนที่เค้าลำบากเสียบ้าง ถ้า มีเหตุผลส่วนตัวไปช่วยเหลืออะไรไม่ได้ เป็นกำลังใจก็ยังดี อย่าเสียเวลามา จิกกัดคนทำงาน มัน ส่อสันดาน ครับ
10-11-2011, 11:51 AM
โพสต์ทั้งหมด: #15
5555+ แล้วคุณตุลย์ มาบอกว่าสู้ กับ "ทักกี้" กร๊ากๆ...

แล้วไม่รู้อีก "ทักกี้"....โ__ตร อวยเจ้า.. เลย !!

โง่บรมโง่ ไอ้ฟรายเอ๊ย....!!!
10-11-2011, 12:06 PM
โพสต์ทั้งหมด: #16
หมอตุน จะผูกขาดความรัก

ถ้ารัก เจ้า แล้วรัก คนอื่น ผิดตรงไหน ฟระ ???

ส่วนตัว รักทุกคนอ่ะนะ รวมเจ้าด้วยก็ได้
ยกเว้น พวก แมงแสบ โคตระเกลียด Angry
10-11-2011, 12:39 PM
โพสต์ทั้งหมด: #17
หมาตุลย์ พวกมึงนะแหละที่ดึงฟ้าต่ำ

เสื้อแดงเขาจะรักจะศรัทธา ให้เหมือนเดิมและสูงกว่าแกละกัน
10-11-2011, 01:07 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 10-11-2011 01:07 PM โดย มังกร.)
โพสต์ทั้งหมด: #18
ขวัญชัยเป็นแดงรักเจ้าจริงครับ เจ้าในแบงค์สีม่วงTongueTongueTongue
เรี่ยไรกันจังว่ะBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin
10-11-2011, 02:59 PM
โพสต์ทั้งหมด: #19
สมแล้วที่เค้าเรียก"หมาตุลย์"...สมาชิกกลุ่มหมีหน้าหอ

ถ้าจุดหมายคือ"ไม่สู้" ก็รู้ปลายทางเลยคือ "แพ้"
10-11-2011, 04:23 PM
โพสต์ทั้งหมด: #20
ไอ้สัดขวันชัยนำศึกเข้าบ้าน หมดปัญญาหากินเลยมีคนแนะนำให้ทำแบบไอ้เนวินแล้ว
จะใด้เงินใช้จะเอาซักเท่าไหร่ก็ใด้เพราะมีมวลชนอยู่ในมือ ตอนนี้คนต้องการความรัก
จ่ายไม่อั้นอยู่แล้วขอให้รักจริงๆเถอะ
10-11-2011, 05:00 PM
โพสต์ทั้งหมด: #21
RE: หมาตุลย์สงสัยพฤติการณ์"แดงรักเจ้า" ทักษิณสนับสนุนเสื้อแดงกลุ่มล้มเจ้า"หมิ่นในหลวง"

แดงรักเจ้า แต่เขาเกลียดมึงว่ะไอ้หมาตุลย์
เข้าใจป่าว ไอ้โรคจิต
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)