ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
คุณสอราเสี้ยมคร๊าบ..ไม่ทราบว่า จะเอาเรื่อง"กล่องวงจรปิด"มาออกในช่วงเจาะข่าวเด่นไหมคร๊าบ
09-20-2011, 01:02 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
คุณสอราเสี้ยมคร๊าบ..ไม่ทราบว่า จะเอาเรื่อง"กล่องวงจรปิด"มาออกในช่วงเจาะข่าวเด่นไหมคร๊าบ
น่าสนใจนะคร๊าบ กำลังฮิตเลย

รับรองเรตติ้งกระฉูด

Yoyo-49 จะปรองดองได้..ก็ต่อเมื่อใช้กฏหมายอย่างเท่าเทียมกัน Yoyo-49
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
09-20-2011, 01:04 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: คุณสอราเสี้ยมคร๊าบ..ไม่ทราบว่า จะเอาเรื่อง"กล่องวงจรปิด"มาออกในช่วงเจาะข่าวเด่นไหมคร๊าบ
แหม..คุณถามผมอย่างนี้

ผมก็เขินแย่ซีครับ
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
09-20-2011, 01:10 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: คุณสอราเสี้ยมคร๊าบ..ไม่ทราบว่า จะเอาเรื่อง"กล่องวงจรปิด"มาออกในช่วงเจาะข่าวเด่นไหมคร๊าบ
Salapao13

ที่ประเทศชาติของเราอยู่ร่มเย็นเป็นสุขได้จนทุกวันนี้ เพราะว่าเรามี
ต้นตะขบ ต้นหูกวาง ต้นมะม่วงอกร่อง ต้นก้ามปู ลฯBig GrinBig GrinBig Grin

ไม่มีอีกเเล้วนายก เฮี่ยๆ
09-20-2011, 01:25 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
ออกแล้วเมื่อเช้านี้
รวมคลิป...พระอยากดังด้วย
ใช้ได้เหมือนกัน......
09-20-2011, 03:28 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
อย่าลืมเอาเรื่อง ไร่ส้ม 138 ล้าน ด้วยน่ะฮ๊าฟ เอาตัวการมาออกสัมภาษณ์หาข้อเท็จจริงด้วย

คนดีชอบทำ คนระยำดีแต่พูด
[ภาพ: 13.jpg]
09-20-2011, 11:29 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
ออกแล้วนะเห็นห้องรชดาเอามาแปะไว้อยู้ในทู้เรื่องกล้องนั่นแหละ

ประเทศจะพัฒนา เมื่อความจริงเป็นใหญ่

ลดพุง ลดน้ำหนักอย่างสุขภาพดี3-5กก/ด.มีขนาดทดลองใช้ จัดส่งทั่วโลก http://bitly.com/ezyslim
09-21-2011, 11:06 AM
โพสต์ทั้งหมด: #7
.
ไม่กล้าสัมภาษณ์หรอก...เชื่อสิ

ข่าวหมา...หมา ทำง่ายกว่า ได้เงินด้วย
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)