ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
วันนี้รักเชียงใหม่ 51 มีเวทีใหญ่จ้า >> จตุพร ก็มา มีถ่ายทอดสด้วยจ๊ะ
09-19-2011, 04:02 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
วันนี้รักเชียงใหม่ 51 มีเวทีใหญ่จ้า >> จตุพร ก็มา มีถ่ายทอดสด้วยจ๊ะ
สวัสดีค่า...

หายหน้าหายตาไปนานเลย ช่วงนี้อาศัยอ่านอย่างเดียวไม่ค่อยได้โพสเลยค่ะ

ถึงจะหายไปแต่หัวใจยังสีแดงเหมือนเดิมนะคะ ^__^

วันนี้ที่กลุ่มรักเชียงใหม่มีกิจกรรมรำลึก 5 ปี รัฐประหาร 19 กันยา

ภายใต้ชื่องานว่า "ปิดฉากเผด็จการ 19 กันยาย 2554"

มีถ่ายทอดภาพและเสียงที่เวปนี้นะคะ http://www.cm51tv.com/webpage/

มีพี่น้องจากลำปาง ลำพูนมาร่วมงานกันตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ

แต่กำหนดการบนเวทีคร่าว ๆ น่าจะเริ่มประมาณ 4 โมง

ก่อนหน้านี้มีแห่ขบวนรอบเมืองเชียงใหม่ คึกคักกันสุด ๆ ^__^

เชิญผู้สนใจรับฟังและรับชมได้ตามลิงค์ด้านบนเลยนะคะ

ปล.งานนี้จตุพรก็มาเน้อเจ้า...

ขอบคุณบ้านราษฎร์แห่งนี้ ที่เอื้อเฟื้อให้ประชาสัมพันธ์เกี่ยวกับข่าวสาร
ของกลุ่มรักเชียงใหม่ 51 (ที่เรานำเสนอ) ตลอดมา

ไฟล์แนบ ภาพอย่างย่อ

ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
09-19-2011, 04:27 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: วันนี้รักเชียงใหม่ 51 มีเวทีใหญ่จ้า >> จตุพร ก็มา มีถ่ายทอดสด้วยจ๊ะ
ตามไปดู แต่ว่ายังไม่มีถ่ายทอดเหรอครับ Smile

อาการ Taksino phobia มันทำให้พวกอำมาตย์เสื่อมลงทุกวัน
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
09-19-2011, 05:01 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: วันนี้รักเชียงใหม่ 51 มีเวทีใหญ่จ้า >> จตุพร ก็มา มีถ่ายทอดสด้วยจ๊ะ
หวัดดีครับ ดีใจจัง ไม่ได้เห็นตั้งนานBig Grin ขอบคุณมากนะครับTongue
09-19-2011, 05:10 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
เอิ่ม....ตอนโพสลองเปิดดูแล้ว ดูได้นะคะ

แต่ตอนนี้หายไปแล่ว ดูไม่ได้เหมือนกัน (-_-")

เหลือแต่เสียง ช่วงนี้เป็นดีเจของกลุ่มรักเชียงใหม่ขึ้นปราศรัยอยู่ค่ะ

สงสัยช่วงที่ดิฉันโพสน่าจะกำลังเตรียมเวทีอยู่ เพราะตอนแรกที่กำหนดไว้คือ

ขบวนจะกลับมาถึงที่หน้าโรงแรมประมาณ 6 โมง แล้วเวทีต้องพร้อม

แต่ฟ้าฝนไม่ค่อยเป็นใจเท่าไหร่ ขบวนเลยกลับมาที่โรงแรมเร็วหน่อย

แล้วตอนนี้ก็ครึ้มมมมมมมมมมมมม มาแต่ไกลเชียวค่ะ

ช่วยกันลุ้นนะคะว่า จะฟังปราศรัยท่ามกลางสายฝนหรือเปล่า (^_^)
09-19-2011, 05:24 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
ตะกี้โทรไปแจ้งกับทางทีมงานแล้วนะคะว่ารับชมภาพไม่ได้

เอาใจช่วยทีมงานค่ะ เดี๋ยวหัวค่ำหน่อยดิฉันจะร่วมไปฟังปราศรัย
09-19-2011, 05:27 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
มาแล้วค่า ตอนนี้รับชมภาพได้แล้วนะคะ

เชิญรับชมรับฟังกันได้แล้วค่ะ (^_^)
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)