ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
ชี้แจง จากวัดท่าซุง - หลวงพ่อฤษีลิงดำ ..ไอ้เหีย มาร์ค เอาอีกแล้วนะมึง
09-18-2011, 07:20 AM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 09-18-2011 07:33 AM โดย easyboy.)
โพสต์ทั้งหมด: #1
ชี้แจง จากวัดท่าซุง - หลวงพ่อฤษีลิงดำ ..ไอ้เหีย มาร์ค เอาอีกแล้วนะมึง
ผมไปเจอมา เชิญทัศนา กันเอง นะครับ

http://www.watthasung.com/wat/viewthread.php?tid=680

ซึ่งนี่มันก็ตั้งแต่หลายปีแล้วด้วย มีคนไปอ้างมาก่อนนี้แล้ว
มีคนดึงพระเข้ามาหาทหาร มาหาการเมือง

ถ้าเอาไปเทียบเคียง
กรณี อินเตอร์โพล
กรณี MOU 44
กรณี แอบส่งไอ้เทือกไปพบฮุน

กรณีหลวงพ่อ อาจจะ...อีกแล้วนะไอ้มาร์ค

.....................
ท่านแดงดี ท่านคมคิด และท่าน AUMPAWAN ก็ได้ช่วยกันชี้แจงแล้ว ในกระทู้ก่อนหน้านี้ นะครับ

easyboy
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
09-18-2011, 07:27 AM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: ชี้แจง จากวัดท่าซุง - หลวงพ่อฤษีลิงดำ ..ไอ้เหีย มาร์ค เอาอีกแล้วนะมึง
โดยเฉพาะคนจัญไร ไอ้ฆาตกร คนเกลียดทั่วบ้านทั่วเมือง เดินตลาดยังไม่ได้

จะกลับมาเป็นนายก รอบ 2 เนี่ย

พระที่ไหนก็ไม่กล้าทำนายหรอกว่ะ

easyboy
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
09-18-2011, 07:33 AM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: ชี้แจง จากวัดท่าซุง - หลวงพ่อฤษีลิงดำ ..ไอ้เหีย มาร์ค เอาอีกแล้วนะมึง
และถ้าย้อนกลับไป ที่มาของข่าว

วันที่ 16 ก.ย. ผู้สื่อข่าวรายงานจากพรรคประชาธิปัตย์ว่า ...

easyboy
09-18-2011, 10:34 AM
โพสต์ทั้งหมด: #4
อ่านที่คุณ Aumpawan เขียนในกระทู้นั้นแล้วรู้สึกดีขึ้นครับ

คิดๆดูอาจเป็นแผนของปชป ที่ใช้ข่าวแจกนั่น หลอกลูกศิษย์หลวงพ่อที่น่าจะมีไม่น้อยเข้ามาเป็นพวก
ถ้าพวกเราหลงกลไปโจมตีหลวงพ่อที่พวกเค้านับถือเข้าไปอีก ก็จะยิ่งเข้าทางปชปละครับ คนกลุ่มนี้หันเข้าหาปชปแน่
09-18-2011, 01:24 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
ก็เป็นนายกฯรอบสองแล้วไม่ใช่รี "นายกฯเงาไง" Big GrinBig GrinBig Grin
09-18-2011, 01:25 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
มันไม่กลัวเวรกรรมเลยน่ะไอ้มารค์ ดีน่ะที่เราหนักแน่น เพราะศรัทธาที่มีต่อหลวงพ่อ โอม....เพี้ยง ขอให้เวรกรรมตามมันเหมือนเงาตามตัว

เพิ่งจะวิ่งออกจากจุดเริ่มต้น เป้าหมาย ปชต.ที่แท้จริง ยังอยู่อีกไกล Yoyo-17
09-18-2011, 04:04 PM
โพสต์ทั้งหมด: #7
ไอ้มาร์กนี่ รอบเดียวก็เกินพอแล้ว
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)