ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
อยากได้รูปนายกยิ่งลักษณ์สวยๆ จะปรินท์ไปติดคูรูปท่านทักษิณครับ
08-09-2011, 11:53 AM
โพสต์ทั้งหมด: #1
อยากได้รูปนายกยิ่งลักษณ์สวยๆ จะปรินท์ไปติดคูรูปท่านทักษิณครับ
พอดีมีรูปท่านทักษิณแล้ว อยากได้รูป portrait เห็นหน้าตาชัดๆ เกล้าผมในชุดนายกเมื่อวาน จะเอาไปร้านถ่ายรูปให้ปรินท์ให้ จะเอาไปติดฝาบ้าน แทนสองรูปเก่าๆ ที่ทิ้งไปครับ

เพื่อนคนไหนมี ขอความกรุณาเอามาแชร์ ด้วยครับ ขอบคุณครับ
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
08-09-2011, 12:46 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: อยากได้รูปนายกยิ่งลักษณ์สวยๆ จะปรินท์ไปติดคูรูปท่านทักษิณครับ
ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ฮู้

Heartอยากเห็นประเทศไทยเจริญทั้ง เศรษฐกิจ ความคิดอ่าน และ สามัญสำนึกที่ดี Heart

[ภาพ: G2pkU.JPG]
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
08-09-2011, 12:57 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: อยากได้รูปนายกยิ่งลักษณ์สวยๆ จะปรินท์ไปติดคูรูปท่านทักษิณครับ
เข้าไปที่เว็บไซต์พรรคเพื่อไทยดูครับSmile

ทุกสิ่งทุกอย่างเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา..Yoyo-75
08-09-2011, 01:22 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
(08-09-2011 12:46 PM)Ben เขียน:  ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ฮู้

ครับ ผมปลื้ม คนของประชาชนครับ Tongue
08-09-2011, 01:24 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
(08-09-2011 12:57 PM)เฮียหนวด เขียน:  เข้าไปที่เว็บไซต์พรรคเพื่อไทยดูครับSmile

ขอบคุณครับ คิดว่า สักวันคงได้มีโอกาสถ่ายด้วยเทเลซูมเอง Smile
08-09-2011, 02:09 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
เอาคุณเต้นไปก่อนครับ ผมไปถ่ายมาเอง Big Grin[ภาพ: dsc_6799.jpg000.gif]
08-09-2011, 02:40 PM
โพสต์ทั้งหมด: #7
เห็นรูปที่รวบผม วันรับตราตั้งพระราชทานแล้วต้องบอกว่า

โอ้......น่ารักวะ...........

Yoyo-89
รวมพลังปกป้อง ประชาธิปไตย ต่อต้านรัฐประหาร ทรราช เผด็จการ โจรปล้นแผ่นดิน

อย่าให้พวกฆ่าประชาชนมีโอกาสกลับมามีอำนาจอีก
08-09-2011, 04:53 PM
โพสต์ทั้งหมด: #8
(08-09-2011 02:09 PM)โฟโต้แมน เขียน:  เอาคุณเต้นไปก่อนครับ ผมไปถ่ายมาเอง Big Grin[ภาพ: dsc_6799.jpg000.gif]

คุณเต้นช่วงหลังพุงพลุ้ยไปหน่อย ขอยังไม่เอาขึ้นหิ้งครับ Big Grin
08-09-2011, 05:06 PM
โพสต์ทั้งหมด: #9
รอหาจังหวะเข้าไปถ่ายรูปคู่แล้วค่อยเอามาขยายแล้วแปะไม่ดีกว่าหรือครับ

ผู้ที่ทำลายคนอื่นด้วยการใช้วิชามาร ในที่สุดย่อมพ่ายแพ้ในการต่อสู้เสมอ
08-09-2011, 09:24 PM
โพสต์ทั้งหมด: #10
มีแบบอื่น ลองดูนะครับ เป็นภาพที่แต่งใหม่ให้ดูแปลกๆจากรูปเดิม

http://www.facebook.com/media/set/?set=a...db1&type=1
ตัวอย่างบางภาพครับ
[ภาพ: pic621.jpg]

[ภาพ: yingluckshinawatra2.jpg]
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)