ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
บ้านราชดำเนิน กับ บ้านราษฎร.. สงสัยต้องแก้ไขโลโก้บ้านเรา
07-29-2011, 11:06 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
บ้านราชดำเนิน กับ บ้านราษฎร.. สงสัยต้องแก้ไขโลโก้บ้านเรา
อันนี้แค่สอบถามสักนิดนะครับ
พอล๊อคอิน (แหม แค่ใช้คำว่า "โลจิ้น" หน่อยพรรคพวกก็ ฮากันใหญ่เลย) เข้ามาเจอคำว่า "บ้านราชดำเนิน" จั่วหัว ตัวเป้ง เป็นโลโก้บ้านนี้ แต่พอเราไปสื่อสารกับพี่น้องนอกบ้าน เราบอกว่าเราเป็น "บ้านราษฎร์" ผมคิดว่า เราอาจจะไปทำให้เกิดความสับสนกับพี่น้องเราบ้างหรือเปล่าอ่ะครับ

อืม พอตั้งกระทู้ ก็ไม่รู้จะเอาไปแปะกับบ้านไหนใน "บ้านราษฎร์" ดี เลยมาฝากถามในบ้านการเมืองนะครับ ถ้าท่าน Admin กับเพื่อนๆ เห็นว่าควร "ย้าย" กระทู้ผมไปห้องอื่น ก็มิได้มีปัญหาอะไรครับ

ด้วยความเคารพ... และเรียนมาเพื่อทราบ..

นาย "อันธพาลฯ"
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
07-30-2011, 12:32 AM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: บ้านราชดำเนิน กับ บ้านราษฎร.. สงสัยต้องแก้ไขโลโก้บ้านเรา
เราแก้ปัญหาด้วยการเรียกว่าบอดบ้าน . . .

[ภาพ: 2009070855.jpg]
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
07-31-2011, 01:40 AM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 07-31-2011 01:40 AM โดย มิราชช.)
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: บ้านราชดำเนิน กับ บ้านราษฎร.. สงสัยต้องแก้ไขโลโก้บ้านเรา
อ๋อ..ชื่อเว็บไม่ตรงกับ ชื่อบนหัวเว็บที่ยังเป็นของเดิม (ให้สังเกตุ ค่า URL ยังเป็นของเดิมเลย)
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)