ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
ตอนนี้ วิทยุเสื้อแดง ในกรุงเทพ มีคลื่นไหน พอเปิดได้แล้วบ้างครับ
07-06-2011, 08:38 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
ตอนนี้ วิทยุเสื้อแดง ในกรุงเทพ มีคลื่นไหน พอเปิดได้แล้วบ้างครับ
ดูสิ ไอ้หน้าหมาตัวใหน มันจะมาปิดอีก
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
07-06-2011, 08:59 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: ตอนนี้ วิทยุเสื้อแดง ในกรุงเทพ มีคลื่นไหน พอเปิดได้แล้วบ้างครับ
แถวรามอินทรา คลื่น 95.25 ของอาจารย์สนอง การเกตุ เปิดมาได้เดือนเศษแล้ว

ย่านอื่นไม่รู้ รอท่านต่อไปนะฮ้า

คลิปก่อนนอน สอนให้รู้จักรากของการเมืองไทย ทำไมมันยุ่งเหยิงอย่างนี้นะฮ้า
http://www.youtube.com/watch?v=TMI9ZoWxZj8
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
07-06-2011, 09:49 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: ตอนนี้ วิทยุเสื้อแดง ในกรุงเทพ มีคลื่นไหน พอเปิดได้แล้วบ้างครับ
พวก สส.สอบตก รีบๆเปิดได้แล้ว แล้วก็ลงพื้นที่ให้มาก ไม่ใช่มาเฉพาะ หาเสียง
วันนี้ ปชป.เขาแห่รถขอบคุณกันแล้ว แพ้หรือชนะก็ต้องขอบคุณ แสดงน้ำใจหน่อย
ถ้าอยากจะได้คะแนนเขา อย่าคิดว่าอีก4ปีอาจ ไม่ถึงปีก็ได้..ใครจะรู้
07-07-2011, 08:50 AM
โพสต์ทั้งหมด: #4
เชิญ http://www.freethailand.eu/
07-07-2011, 09:47 AM
โพสต์ทั้งหมด: #5
(07-06-2011 09:49 PM)เสียงคนธรรมดา เขียน:  พวก สส.สอบตก รีบๆเปิดได้แล้ว แล้วก็ลงพื้นที่ให้มาก ไม่ใช่มาเฉพาะ หาเสียง
วันนี้ ปชป.เขาแห่รถขอบคุณกันแล้ว แพ้หรือชนะก็ต้องขอบคุณ แสดงน้ำใจหน่อย
ถ้าอยากจะได้คะแนนเขา อย่าคิดว่าอีก4ปีอาจ ไม่ถึงปีก็ได้..ใครจะรู้

เห็นด้วยอย่างมาก พอเราเห็นประชาธิปัตย์มันขับรถแห่ ขอบคุณประชาชนแล้ว เรายังชื่นชมเขาเลย...แต่ สส.เพื่อไทยซิ หายจ้อยไม่ยอมโผล่หน้ากันออกมากันบ้างเลย...เฮ้อ อ่อนใจเจง ๆ Yoyo-73
07-07-2011, 08:55 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
FM 102.65-102.85 แถวลาดพร้าวฟังชัด (คลื่นเล็ก บ้านดอน)
FM 91.25 แถวนนท์เคยชัด แต่ตอนนี้ดับๆหายๆ (คลื่นมะกอกดำ)
FM 90.25 คลื่นไอ้ห้อยอยู่ยงคงกระพันมา 2 ปี คลื่นชัดพอๆกับคลื่นหลัก รู้สึกวาเพิ่งโดนปิดไปวันสองวันแล้ว
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)