ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
ใครดูคลิปนี้รึยัง มาร์คโพล่ง "รู้จักผมน้อยไป"
06-20-2011, 08:30 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
ใครดูคลิปนี้รึยัง มาร์คโพล่ง "รู้จักผมน้อยไป"
http://www.youtube.com/watch?v=rzP8Pvy9LBs

อิอิ ใครมีล็อคอิก็ จัดการหน่อยนะฮะ
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
06-20-2011, 08:46 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: ใครดูคลิปนี้รึยัง มาร์คโพล่ง "รู้จักผมน้อยไป"
จัดดให้คร๊าบบบ

ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
06-20-2011, 08:50 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: ใครดูคลิปนี้รึยัง มาร์คโพล่ง "รู้จักผมน้อยไป"
มาร์คก็รู้จักเสื้อแดงน้อยไปเช่นกันนะ เสื้อแดงน่ะ สู้จนลมหายใจสุดท้าย ถึงตายไปแล้วจิตวิญญาณก็ยังสู้อยู่

วิทยุแคมป์นักเลงประชาธิปไตย FM 95.75 โทร 02-9333943 หรือฟังผ่านเน็ต http://chat-tot.org

Heart ลาดพร้าว-จตุจักร-รามอินทรา on air เช้าๆ-เที่ยงคืน Heart

สาระและความรู้ ฟังมาหลายคลื่น ผมว่าคลื่นนี้อัพเดทและเป็นระบบที่สุดเลย

06-20-2011, 08:52 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
นาทีที่เท่าไหร่ครับ ไม่อยากดูนาน
06-20-2011, 08:58 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
อยากถามมันกลับไป..........แล้วใคร..อยากไปรู้จักกับมึง วะ ไอ้นายก หัวถุงยาง...
06-20-2011, 09:09 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
อย่าไปสนใจมันเลยครับ มันยังไม่รู้จักตัวเอง แล้วมันจะไปรับรู้ความทุกข์ชาวบ้านได้อย่างไร เวรกรรม
06-20-2011, 09:10 PM
โพสต์ทั้งหมด: #7
ขนาดน้อย มันยังเล่นซะ 91 ศพ

ไอ้ชาติชั่ว

สังคมแห่งความดัดจริต

มีพรรคการเมืองพรรคหนึ่งที่หาสามัญสำนึกไม่มี
"พรรคเดรัจฉานธิปัตย์"
06-20-2011, 09:11 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 06-20-2011 09:14 PM โดย lnwashura.)
โพสต์ทั้งหมด: #8
เพราะผมเลวกว่าที่คิดไว้เยอะ
ยิ่งกว่า เรยาใช่มั้ย
เหอะๆ

[ภาพ: number1.jpg]
เมื่อยืนหยัดต่อสู้ผู้กดขี่ ประชาชนย่อมมีชีวิตใหม่
เมื่อท้องฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
06-20-2011, 09:22 PM
โพสต์ทั้งหมด: #9
จะอ้วก คำก็สู้สองคำก็จะสู้
แค่โดนป้าย ดีแต่พูด ป้ายเดียวก็แต๋วแตกแล้ว
06-20-2011, 09:44 PM
โพสต์ทั้งหมด: #10
จัดหนักไปแล้วครับ 5 5 5
06-20-2011, 11:18 PM
โพสต์ทั้งหมด: #11
หน้าตาแต่ละคนหารอยยิ้มไม่เจอเลยค่ะ
เค้าเครียดอะไรกันนักหนา
จิตใจคงขุ่นมัวหมองคล้ำก็เลยเป็นอย่างที่เห็น
หากเอาคนแบบนี้มาเป็นผู้นำ ประชาชนได้พากันเครียดตามกันทั้งประเทศ
หาความสุขความจรรโลงใจไม่มีเลย

ช่างต่างกันมากมายกับการปราศัยของคุณยิ่งลักษณ์
ใบหน้าเปื้อนยิ้มกันไปหมด ทั้งคนพูด คนฟัง
จิตใจที่ใสกว่าสะอาดกว่า การจะยิ้มออกมามันช่างง่ายดาย
การจะสบตากันมันช่างสุขใจ
คุณปูไปที่ไหนที่นั้นเต็มไปด้วยความหวังของวันพรุ่งนี้ทันทีเลย
ช่างต่างกันจริงๆ
06-21-2011, 12:42 AM
โพสต์ทั้งหมด: #12
สงสัยมันพูดงานนี้งานแรกที่มีคนมามาก มันเลยพูดมากไป...เสียงเชียร์ของมันก็ยังกะเสียงเปรตขอส่วนบุญ
สังเวชจัง
06-21-2011, 12:28 PM
โพสต์ทั้งหมด: #13
มาร์ค แต๋วแตก
06-21-2011, 01:34 PM
โพสต์ทั้งหมด: #14
เรื่องนี้ผมยอมรับ

ตั้งแต่เห็นมันเข้ามาเล่นการเมือง ลงเลือกตั้งเขตยานนาวาสมัยผมยังเรียนชั้นมัธยมอยู่ ก็นึกว่าจะเป็นคลื่นลูกใหม่ของวงการเมืองไทย

ที่ไหนได้ มันชั่วเกินกว่าที่ผมคิดเอาไว้เป็นร้อยเป็นพันเท่า

แบบนี้ก็ถือว่ามันพูดถูก ว่าทุกคนยังรู้จักความชั่วของมันน้อยเกินไป

ทอฟฟี่สีน้ำเงิน แต่หัวใจสีแดง
06-22-2011, 11:49 AM
โพสต์ทั้งหมด: #15
มันยังชั่วได้อีก....ไอ้เรี้ยนี่
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)