ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
กระทู้พันทิพ ... มีผีโผล่ ในรายชื่อผู้มีสิทธิเลือกตั้ง ... ช่วยไปแนะนำวิธีแจ้งด้วยครั
06-17-2011, 10:42 AM
โพสต์ทั้งหมด: #1
กระทู้พันทิพ ... มีผีโผล่ ในรายชื่อผู้มีสิทธิเลือกตั้ง ... ช่วยไปแนะนำวิธีแจ้งด้วยครั
ต้องแจ้ง หรือทำเรื่องที่ไหนยังไง รบกวนพี่ ๆ น้อง ๆ ที่มีความรู้ช่วยไปแนะนำ จขกท. เขาด้วยนะครับ ....

วิชามารเริ่มปล่อยมาเป็นระลอก ๆ แล้ว .. ช่วยเขาเท่ากับป้องกันการโกงเืลือกตั้งนะ

http://www.pantip.com/cafe/home/topic/R1...95332.html
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
06-17-2011, 10:52 AM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: กระทู้พันทิพ ... มีผีโผล่ ในรายชื่อผู้มีสิทธิเลือกตั้ง ... ช่วยไปแนะนำวิธีแจ้งด้วยครั
ถ้าไง จะเอาลิงค์ไปลงที่ทู้เราอีก ห้องศาลา

"มีแต่บุคคลที่ไม่มีความเชื่อมั่นต่อขีดความสามารถของตัวเอง จึงกล่าววาจาด้วยเสียงอันดัง เกรงว่าผู้อื่นไม่ได้ยิน"

เซียวจับอิดนึ้ง โกวเล้ง
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
06-17-2011, 11:18 AM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: กระทู้พันทิพ ... มีผีโผล่ ในรายชื่อผู้มีสิทธิเลือกตั้ง ... ช่วยไปแนะนำวิธีแจ้งด้วยครั
กรุณาทำตามความเห็นที่ 3 ใน ลิ้งที่ให้มา Big GrinBig Grin

------------------------------------------------------------------------
ไอ้พวกสลิ่มข่าวลือซักวันมันต้องโดนแบบนี้
[ภาพ: wantedkeyboard.gif]
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)