ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
วันนี้พรรคเพื่อไทยมาหาเสียงปะทะกับทีมงานของศุภมาศ
06-12-2011, 05:18 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 06-12-2011 05:21 PM โดย ลีลา.)
โพสต์ทั้งหมด: #1
วันนี้พรรคเพื่อไทยมาหาเสียงปะทะกับทีมงานของศุภมาศ
ที่ตลาดสดตอนเช้าตรู่ที่หมู่บ้านเมืองทอง1 วันนี้เวลาประมาณ 7.30 น ฝนกำลังตกปรอยๆ ทีมงานของศุภมาศ กองเชียร์เป็นกลุ่มหญิงวัยกลางคนน่าจะเป็นพวกแม่บ้าน ที่ศุภมาศ พาไปนอน ไปเที่ยว ตามโรงแรมต่างจังหวัด
(ใชงบ สข.หรือสก. ประมาณนี้) ยืนถือดอกกุหลาบเป็นกลุ่มๆ เพื่อให้กำลังใจ คนที่ตัวรัก-ชอบ ตัวศุภมาศ กำลังนั่งในร้านขายโจ๊ก

ส่วนทีมงานของสุรชาติ เทียนทอง ยืนหลบฝนที่ร้านขายโจ๊กเช่นกัน หน้าตาสุรชาติ ไม่ค่อยรับแขก หน้าเฉยๆ ไม่ยิ้มแย้มเลย และห่างออกไปสัก 10 เมคร พี่แซมยุรนันท์ กำลังแจกลายเซ็นต์ มีแฟนๆ รุม อยู่พอประมาณ

ทีมงาน ศุภมาศแจกบัตรเบอร์ 16 เราส่ายหน้า บอกเค้าว่า เลือกเบอร์ 1 ค่ะ เค้าหน้าจ๋อยไปเหมือนกัน โธ่ ไม่ดูตาม้าตาเรือ เราใส่เสื้อสีแดงแปร๊ดอยู่นี่นา

ทีมงานของคุณสุรชาติ ดีมาก ประกาศขอโทษที่ทำให้การจราจรคับคั่ง และมารบกวนเวลาจ่ายตลาดเช้าวันอาทิตย์ ขอให้ทีมงานอยู่ในระเบียบวินัย อย่าสร้างปัญหาใดๆให้คนในตลาดเป็นอันขาด

เป็นการหาเสียงที่สุภาพมากๆๆ มีแฟนๆ ถือดอกกุหล่าบแดงมา มอบให้ ผู้สมัครเลือกตั้งเบอร์ 1 คุณ สุรชาติ เทียนทอง

คนส่วนมากจะบอกว่าเลือกเบอร์ 1 กันทั้งนั้น มีภูมิใจตาย ประปราย
อาทิตย์ก่อน มาร์คมาหาเสียง มีแม่ค้าไก่ เอาพวงมาลัยมาสรวมให้มาร์ค หลังจากนั้น ไก่เจ้านั้นก็ขายแทบไม่ออก เหลือกลับบ้านเยอะเลย
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
06-12-2011, 05:29 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: วันนี้พรรคเพื่อไทยมาหาเสียงปะทะกับทีมงานของศุภมาศ
ขอบคุณค่ะ

รบกวนถามนิดนะคะ พี่จขกท. เขตนี้เขตอะไร คูหาอยู่ไหนคะ

รู้สึกว่า ดิฉันจะต้องไปเลือกที่นั่นน่ะคะ
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
06-12-2011, 06:17 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: วันนี้พรรคเพื่อไทยมาหาเสียงปะทะกับทีมงานของศุภมาศ
เข้ามาสมน้ำหน้าเเม่ค้าไก่ 555

ที่ประเทศชาติของเราอยู่ร่มเย็นเป็นสุขได้จนทุกวันนี้ เพราะว่าเรามี
ต้นตะขบ ต้นหูกวาง ต้นมะม่วงอกร่อง ต้นก้ามปู ลฯBig GrinBig GrinBig Grin

ไม่มีอีกเเล้วนายก เฮี่ยๆ
06-12-2011, 06:28 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
ยัยผึ้งคนนี้แหละ ซื้อเสียงด้วยการส่งทีมงานมาขอรายชื่อชาวบ้าน ว่าบ้านมีคนกี่คน จะได้จัดเงินมาซื้อเสียง แถว ๆ ตลาดพงษ์เพชร ถนนงามวงศ์วานเค้ารู้กันดี
06-12-2011, 07:15 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
(06-12-2011 05:29 PM)ริมคันนา เขียน:  ขอบคุณค่ะ

รบกวนถามนิดนะคะ พี่จขกท. เขตนี้เขตอะไร คูหาอยู่ไหนคะ

รู้สึกว่า ดิฉันจะต้องไปเลือกที่นั่นน่ะคะ

เขต 11 ค่ะ แต่ตัวลีลาเอง ต้องไปเลือกตั้งที่ จ.เชียงใหม่ เพราะทะเบีนบ้านอยู่ที่เชียงใหม่
คูหาเลือกตั้ง หาไม่ยาก ปกติเค้าตั้งบริเวณริมบึงสีกัน ด้านทิศเหนือค่ะ
ร่มรื่นมาก
06-12-2011, 07:19 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
มากดlike สมน้ำหน้าแม่ค้าไก่ Big Grin
06-12-2011, 07:20 PM
โพสต์ทั้งหมด: #7
(06-12-2011 06:28 PM)ท่านชายเหล็ก เขียน:  ยัยผึ้งคนนี้แหละ ซื้อเสียงด้วยการส่งทีมงานมาขอรายชื่อชาวบ้าน ว่าบ้านมีคนกี่คน จะได้จัดเงินมาซื้อเสียง แถว ๆ ตลาดพงษ์เพชร ถนนงามวงศ์วานเค้ารู้กันดี

ใช่ค่ะ ยายผึ้งตัวแจกเงิน พากิน พาเที่ยว พวกแม่ค้าหลายรายหลงกับสิ่งที่ได้รับเพียงเล็กๆน้อย แต่เค้าลงพื้นที่เหมือนกันนะคะ ใครเดือดร้อนเรื่องการติดต่อส่วนราชการส่วนใด แจ้งเค้าไป เค้ามีทีมงานมาหาถึงบ้านเลย เรียกว่า งานดี แต่ไม่ชอบใจตรงที่แจกเงินแจกของ มิหนำซ้ำ อยู่พรรค เนรคุณ ตรงนี้รับไม่ได้จริงๆ
06-12-2011, 07:53 PM
โพสต์ทั้งหมด: #8
ช่วยตาม เพื่อไทย คุณ อนุตตยา หน่อยครับ
ลงพื้นที่ สุทธิสาร บ้าง อยู่แถวนี้ เจอ ปุณณกัน ปชป. ลงพื้นที่ 3 ครั้งแล้ว
Angry:
06-13-2011, 01:20 AM
โพสต์ทั้งหมด: #9
(06-12-2011 07:53 PM)Beckrdy เขียน:  ช่วยตาม เพื่อไทย คุณ อนุตตยา หน่อยครับ
ลงพื้นที่ สุทธิสาร บ้าง อยู่แถวนี้ เจอ ปุณณกัน ปชป. ลงพื้นที่ 3 ครั้งแล้ว
Angry:

fb คุณอนุตตมา ครับ http://www.facebook.com/jib.anuttama

[ภาพ: x2_68f30d5]

วิทยุแคมป์นักเลงประชาธิปไตย FM 95.75 โทร 02-9333943 หรือฟังผ่านเน็ต http://chat-tot.org

Heart ลาดพร้าว-จตุจักร-รามอินทรา on air เช้าๆ-เที่ยงคืน Heart

สาระและความรู้ ฟังมาหลายคลื่น ผมว่าคลื่นนี้อัพเดทและเป็นระบบที่สุดเลย

06-13-2011, 03:06 PM
โพสต์ทั้งหมด: #10
แม่ค้าขายไก่ ซวยเพราะไอ้มาร์คอีกแล้วครับท่าน
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)