ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
แผนการรบแบบ Amway ดีสุดแล้วครับ
03-19-2011, 07:50 PM
โพสต์ทั้งหมด: #1
แผนการรบแบบ Amway ดีสุดแล้วครับ
ระบบนี้ไม่ได้เน้นขายที่ตัวสินค้า ไม่ต้องทำโฆษณา แต่เราขายที่ความมีคุณภาพจริงๆ ของตัวสินค้าเอง เน้นไปที่ การดึงแนวร่วมโดยตั้งยอดเอาไว้ที่
ปีละแค่20คน
ทำการ list รายชื่อทุกคนในบ้านและเครือญาติ ว่าใครเหลืองแดง
แล้วก็ นำเสนอข้อมูลข้อเท็จจริงที่ถูกต้องให้เขาได้รับรู้

แนวทางการสู้รบแบบนี้
ไม่ต้องรุนแรง ไม่ต้องเสียเลือดเนื้อ
เพราะถ้าเราใช้ความรุนแรง คิดดูนะครับ
ชาวบ้านมือเปล่า กับพวกมันที่มีกำลังทหารอยู่ในมือ
แล้วพวกเรา จะเอาอะไรไปสู้กับพวกมันครับ
ถ้าพวกเราใช้กำลัง ป่านนี้พวกเราแตกสลายกันไปนานแล้ว
ใครเห็นด้วย ยกมือขึ้น
Big GrinBig GrinTongue

[ภาพ: number1.jpg]
เมื่อยืนหยัดต่อสู้ผู้กดขี่ ประชาชนย่อมมีชีวิตใหม่
เมื่อท้องฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
03-19-2011, 10:18 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: แผนการรบแบบ Amway ดีสุดแล้วครับ
เห็นด้วยครับ เป็นความคิดที่ดีอีกความคิดหนึ่งครับ ผมขอรับเป้า 100 คนครับ เพื่อประเทศชาติ ประชาชน และประชาธิปไตยที่แท้จริงครับ
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
03-19-2011, 10:30 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: แผนการรบแบบ Amway ดีสุดแล้วครับ
เหอ....เปนของคุณภาพ หรือ เปนของย่อมแมวครับ ตลกจัง อิอิBig Grin

สีแดง น้อยลง น้อยลง น้อยลง น้อยลง น้อยลง น้อยลงจริงๆด้วย.....อิอิ
03-20-2011, 07:32 AM
โพสต์ทั้งหมด: #4
ไม่ได้ผลครับ อย่างผมเนี่ยกลัวคนขายแอมเวย์ที่สุดแล้ว มาหน้าบ้านหนีออกหลังบ้าน555+
03-20-2011, 11:02 AM
โพสต์ทั้งหมด: #5
ซื้อของแอมเวย์ใช้ไม่รู้ดีจริงป่ะ คุ้มเงินที่เสียไปมั้ย แต่ที่แน่ๆเสียเงิน แพงด้วย

ซื้อแนวคิดประชาธิปไตย ผลิตภัณฑ์นี้พิสูจน์แล้วว่าดีจริงจากผู้ใช้ทั่วโลก
ที่ได้เปรียบแอมเวย์คือซื้อด้วยปากเปล่า ไม่ต้องใช้เงินซื้อ
ถ้าจะจ่ายบ้างก็ตามศรัทธา และที่สำคัญลูกค้ารู้ดีว่าผู้ขายไม่ได้ค่าคอมมิสชั่นเลย
แต่ทำเพราะความเชื่อและศรัทธา

ดิฉันว่าถ้าวิเคราะห์ลูกค้าให้ดีๆ เป้าหมายคือลูกค้าเสื้อขาว
น่าจะขายง่ายกว่าอแมเวย์นะคะ
03-20-2011, 01:04 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
สินค้าย้อมแมวขายนั่นมันคือไอ้มาร์คฆาตกรอิอิ
03-21-2011, 01:24 AM
โพสต์ทั้งหมด: #7
(03-19-2011 10:30 PM)คนชาย4 เขียน:  เหอ....เปนของคุณภาพ หรือ เปนของย่อมแมวครับ ตลกจัง อิอิBig Grin

เชิญคุณชาย ก้มหน้าก้มตา นอนแทะเศษกระดูกต่อไปเถอะครับ
เชื่อแล้วว่า ดักดานจริงๆ

[ภาพ: number1.jpg]
เมื่อยืนหยัดต่อสู้ผู้กดขี่ ประชาชนย่อมมีชีวิตใหม่
เมื่อท้องฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)