ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
โปรดแวะมาชมกระทู้นี้สักนิด คลิบBB.แพรวา(อรชร)เทพหัสดิ ณ อยุทธยา เรื่องจริงหรือป่าว
01-04-2011, 06:00 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 01-04-2011 06:14 PM โดย RedEmperor.)
โพสต์ทั้งหมด: #1
โปรดแวะมาชมกระทู้นี้สักนิด คลิบBB.แพรวา(อรชร)เทพหัสดิ ณ อยุทธยา เรื่องจริงหรือป่าว
คลิบ BB ขณะ แพรวา(อรชร)เทพหัสดิ ณ อยุทธยา ขณะประสบอุบัติเหตุ

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็.....เกรียนมากกกกมักค่ะ..ขอบอกกกกกtttttttttt

ป.ล ที่มาจาก
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A10075080/A10075080.html
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
01-04-2011, 06:27 PM
โพสต์ทั้งหมด: #2
RE: โปรดแวะมาชมกระทู้นี้สักนิด คลิบBB.แพรวา(อรชร)เทพหัสดิ ณ อยุทธยา เรื่องจริงหรือป่าว
เหตุการณ์นี้เข้าสู่ขบวนการแล้วครับ ไม่พูดดีกว่าเน๊อะ..

แต่สุดท้ายผลคดีจะเป็นอย่างไรคงเดาๆกันนะครับ..

แอบโฆษณาธุรกิจส่วนตัวเล็กๆ คริคริ ====> http://chaiherun.siam2web.com/
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
01-04-2011, 06:28 PM
โพสต์ทั้งหมด: #3
RE: โปรดแวะมาชมกระทู้นี้สักนิด คลิบBB.แพรวา(อรชร)เทพหัสดิ ณ อยุทธยา เรื่องจริงหรือป่าว
ถ้าเป็นคนเสื้อแดง งานนี้เละแน่นอน
01-04-2011, 06:44 PM
โพสต์ทั้งหมด: #4
bb ตัวนั้นมันไม่ใช่ครับ
คนละคนกัน
01-04-2011, 06:58 PM
โพสต์ทั้งหมด: #5
ได้ดูตอนแรกๆ ในนี้แหละครับ
01-04-2011, 07:09 PM
โพสต์ทั้งหมด: #6
อย่าเพิ่งสรุปดีกว่าครับ มันไม่มีอะไรยืนยัน จริงไม่จริงเรายังไม่รู้
01-04-2011, 07:36 PM
โพสต์ทั้งหมด: #7
ผมก็ว่าหยุดได้แล้วครับ อย่าเป็นขบวนการล่าแม่มด เรื่องนี้จริงไม่จริงเราไม่รู้ ผมว่าไอ่คนเอาเรื่อง BB มาแสดงโรคจิต และเรื่องคดีของน้องก็เข้าสู่ขบวนการยุติธรรมแล้ว และเธอยังถูกห้ามเดินทางออกนอกประเทศ มีผลต่อการเรียนในต่างประเทศของเธอด้วย
01-05-2011, 12:40 AM
โพสต์ทั้งหมด: #8
(01-04-2011 07:36 PM)ดาบมะเขือเทศ เขียน:  ผมก็ว่าหยุดได้แล้วครับ อย่าเป็นขบวนการล่าแม่มด เรื่องนี้จริงไม่จริงเราไม่รู้ ผมว่าไอ่คนเอาเรื่อง BB มาแสดงโรคจิต และเรื่องคดีของน้องก็เข้าสู่ขบวนการยุติธรรมแล้ว และเธอยังถูกห้ามเดินทางออกนอกประเทศ มีผลต่อการเรียนในต่างประเทศของเธอด้วย

ขออนุญาตเห็นต่าง

ครับ เรื่องจริงไม่จริง ไม่รู้ แต่ถ้าไม่ไล่บี้ ไล่คุ้ย ไล่งัด
แล้วมันจะได้ความจริงหรือ ยิงกระสุนสิบนัด ตำบลกระสุนตกสิบแห่ง มันต้องโดนศัตรูสักนัด ยิงเป้าล่อให้ทนไม่ไหว เดี๋ยวก็โงหัวขึ้นมาเองนั่นแหละ...
ถ้าคนไทยยังคิดแค่ว่า เรื่องเข้าสู่กระบวนการแล้ว พอแล้ว จบแล้ว
ไอ้พวกนี้มันเลยเต็มบ้านเมืองไง เพื่อนผมอยู่ญี่ปุ่นเคยบอกว่าถ้าเป็นกรณีแบบนี้ สังคมจะกดดันจนบางที อย่าว่าแต่ตัวเด็กเลย ครอบครัวยังแทบต้องเฉือนคอตายชดใช้...

ส่วนเรื่องมีผลต่อการเรียนต่างประเทศ แล้วไงครับ
เธอแค่ "กำลังจะเรียน" ซึ่งไม่มีหลักประกันว่าจะสำเร็จ หรือไม่
แต่การกระทำของเธอ ทำให้คนที่เรียน "สำเร็จ" และเป็น "อนาคต" ของชาติ
ต้องตายอนาถ...

ชั่งน้ำหนักดู ผมว่ามันยังไม่ค่อยสมดุล นะ

แก้วน่ะนะ...พอมันร้าว ก็ใส่น้ำไม่ได้แล้ว
ความรัก ความเชื่อใจ พอมันหมดไป พร่องไป
ถ้าไม่รีบซ่อมแซมด้วยความจริงใจ
มันจะสิ้นสูญไปแบบไม่มีทางกลับคืน
Post Reply 

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)