ประกาศ
บอร์ดนี้เปิดให้อ่านได้อย่างเดียวแล้วครับ

กรุณาย้ายเบา ๆ ไปยังบอร์ดชั่วคราวกันก่อนครับ

จิ้ม ๆๆ >> forum.banrasdr.com

หลังจากนั้นจะมีประกาศให้ทราบเป็นระยะ ๆ นะครับ

ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

Post Reply 
ไทยรัฐฉบับวันนี้...
06-30-2010, 02:38 PM (ข้อความนี้แก้ไขครั้งสุดท้ายเมื่อ: 06-30-2010 02:39 PM โดย ynwtf.)
โพสต์ทั้งหมด: #1
ไทยรัฐฉบับวันนี้...
เป็นคอลัมม์เล็กๆ งานวิชาการอะไรซักอย่าง พระองค์โสมเปิดงาน ที่โรงแรมปทุมวัน ปริ๊นเซส โทรไปสอบถามที๋โรงแรมปทุมวันปริ๊นเซสมาแล้ว
02-2163700 ทางโรงแรมแจ้งว่าเป็นงาน event เกี่ยวกับวิทยาศาสตร์
และเมื่อวานนี้ 29 มิถุนายน 2553 พระองค์โสมเสด็จเปิดงานจริงๆ
และวันนี้ก็ยังมีงานอยู่ ไม่ได้ถามว่ามีถึงวันไหนนะคะ

ตามนั้น ไม่ขอพูดเยอะกว่านี้นะคะ Undecided
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกนี้
ตอบกลับโดยการอ้างอิงข้อความนี้
Post Reply 

Messages In This Thread
ไทยรัฐฉบับวันนี้... - ynwtf - 06-30-2010 02:38 PM

ไปยังกระดาน:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)